Register immediately
View: 7|Reply: 0
Print Prev. thread Next thread

Hướng dẫn sử dụng trang Tỷ giá tiền ảo tại BlogTienAo

15

Threads

15

81

Credits

Lv.2 Fresh Member

Rank: 1

Credits
81
Jump to specified page
The Landlord
Post time 3 day(s) ago | Show the author posts only Reply Awards |Descending |Read mode
Bài viết hôm nay, xin hướng dẫn sơ qua cho quý bạn đọc các rà soát tỷ giá thành ảo chi tiết trên trang Tỷ giá tiền ảo. Đây là kiến thức hơi là cơ bản dành cho người mới vào, nên mong quý bạn đọc ủng hộ và góp ý cho nhé.
Để vào được phần tỷ giá, ở trang chủ Blogtienao, những chưng click vô chữ TỶ GIÁ nhé. Sẽ ra như hình bên dưới (2 cái banner financex và vicuta là PR nhé)
Đoạn bên trên : tỷ giá bữa nay của 1500…. Là đoạn giới thiệu cho tỷ giá, số coin liên tục tăng cường nhanh qua từng ngày, hiện tại có hơn 1900 coin and token rồi. Các bạn có thấy bên dưới tỷ giá có danh mục TOP COIN và TOP đại lý phân phối không?
sàn giao dịch
  • TOP COIN : mình chèn những coin vô cho bạn tiện dụng theo dõi, nếu như bạn thích tỷ giá chi tiết bitcoin hiện tại thì chọn Bitcoin (BTC),… Đây là danh sách TOP Coin mà VN hay tìm kiếm, cái này bên mình có thể đổi thay bất cứ lúc nào
  • TOP đại lý phân phối : danh sách các sàn phân phối, lúc bạn click vô TOP sàn giao dịch sẽ hiện ra khoảng 1000 sàn giao dịch khác nhau được sắp đặt theo quy trình trong khoảng cao đến thấp. Đây là khu vực sàn quốc tế nhé.

các bạn có thể nhấn vô từng sàn tiền ảo để biết thêm chi tiết hơn về sàn phân phối ấy như là tên sàn, khối lượng 24h, chi tiết về số coin được tương trợ và giới thiệu về sàn đó trên blogtienao. Hiện tại chúng tôi chỉ viết thông báo về vài chục sàn to và nhiều quý khách, những sàn khác chúng tôi chưa có thời kì Tìm hiểu và cập nhật, ví như các bạn buộc phải viết về sàn nào có thể email chúng tôi nhé.
đại lý phân phối tiền điện tử Huobi
Kéo xuống dưới sẽ có thêm đa dạng thông báo khác về đại lý phân phối này nữa nhé, và Huobi cũng là 1 trong các sàn giao dịch thuộc top và có rất nhiều nhà đầu cơ tại Việt Nam tham gia sàn phân phối này
Bây giờ chúng ta trở lại trang chính của tỷ giá, nơi liệt kê những đồng bạc nhé
tỷ giá bitcoin hiện tại
bạn chú ý các nơi mà mình khoanh tròn nha ( khoanh bằng bút chì nên nó ko đẹp T_T )
  • đô la Mỹ : đây là công ty tiền tệ hiển thị, bạn có thể chọn sang Euro, GBP,… hoặc chọn sang Bitcoin BTC (khi chọn btc thì những altcoin khác sẽ quy ra satoshi)
  • tậu Nhanh : nếu bạn muốn tìm kiếm 1 coin nào thì đánh tên vô đây : thí dụ : Stellar, XLM, LTC, GAS,… là nó sẽ hiện ra coin các bạn chọn
  • Loại Tiền Ảo : danh sách tên và ký hiệu
  • Tỷ Giá : Giá của loại coin đó vào thời điểm hiện tại
  • phần trăm 24 Giờ : phần trăm tăng hoặc giảm trong 24h
  • phần trăm 7D : phần trăm tăng hoặc giảm trong 7 Ngày
  • Vốn Hoá : Tổng số vốn của từng loại coin, giá trị vốn hoá của coin trên thị phần
  • thương lượng 24h : đây là khối lượng giao dịch, bàn luận của từng loại coin trong 24h
  • Lượng Tiền Lưu Thông : Tổng Số Coin xây dựng thương hiệu (không phải là tổng số coin maxium mà coin hay token phát hành đâu nhé)

các bạn có thấy cái mũi tên lên xuống không, nó rất giúp ích đó, mình cũng hay sử dụng tính năng này, nó giúp bạn biết số cải thiện phổ quát nhất và giảm nhiều nhất trong 100 coin của trang Việc ban đầu ! Thí dụ : các bạn click vô mũi tên chỗ mục % 24h, nó sẽ ra % giảm đa dạng nhất của trang Việc đầu tiên trong 24h, và nhấn phát nữa nó sẽ ra % tăng cường cao nhất của trang Ban đầu trong 24h. Cũng như trên, mũi tên chỗ tỷ giá, nó sẽ ra giá trong khoảng cao tới thấp và thấp đến cao, những chỗ khác cũng như vậy như thế nhé.
tỷ giá bán ảo
Lời Kết
Bài viết đã hướng dẫn chi tiết nhất cách sử dụng trang Tỷ giá tiền ảo trên blog, giúp mọi người hiểu và dùng thạo dụng cụ có lợi này. Chúc bạn thành công!