Register immediately
View: 162|Reply: 0
Print Prev. thread Next thread

Tìm hiểu hướng dẫn rút tiền sàn forex Pepperstone

38

Threads

38

192

Credits

Lv.3 Junior Member

Rank: 2

Credits
192
Jump to specified page
The Landlord
Post time 2021-1-10 07:46:24 | Show the author posts only Reply Awards |Descending |Read mode
Tìm hiểu hướng dẫn rút tiền sàn forex Pepperstone
Hướng dẫn rút tiền sàn Pepperstone cũng rất đơn thuần. Bạn thao tác theo các hướng dẫn phía dưới nhé
Để rút tiền thì tại menu “Ký Quỹ” các bạn chọn mục “Rút Tiền” như ảnh dưới
Sàn Pepperstone cũng hỗ trợ hơi phổ biến cổng rút tiền cho bạn tuyển lựa. Trong ấy đầy đủ cũng có đủ các cổng online như Paypal, Neteller, Skrill và UnionPay Không chỉ thế còn cổng rút bằng thẻ ngân hàng Việt Nam nữa.
lưu ý: các bạn nạp tiền vào bằng loại cổng trả tiền nào thì các bạn sẽ được rút ra bằng loại cổng thanh toán đấy nhé
Rút tiền bằng Bank Transfer
các bạn chọn “Bank Transfer” để tiếp tục.
bước 1: Tại màn hình mới hiện ra bạn chọn account để rút tiền ra
thao tác 2: Phần Tiếp đến bạn sẽ nhập vào số tiền cần rút ra
chú ý: Số tiền cần rút tối thiểu phải là 80$ nhé bạn
thao tác 3: xác nhận thông báo rút tiền, phần này các bạn check kỹ lại thông tin, số tiền rút ra và điền account ngân hàng của mình vào nhé. Làm xong các bạn nhấn nút “Tiếp tục” để hoàn thành.
khi này sàn sẽ gửi 1 email xác nhận đề nghị rút tiền tới account email của các bạn. Bạn vào email nhấn nút “Duyệt rút tiền” để công nhận quy trình rút tiền nha
tương tự là xong, khi này các bạn chờ sàn phê chuẩn bắt buộc rút tiền của mình là được.
Rút tiền sàn Pepperstone bằng Internet Banking
Với cách này các bạn sẽ rút tiền về trực tiếp thẻ ATM của ngân hàng Việt Nam.
Tại màn hình rút tiền bạn chọn “Vietnam online banking” để rút nhé
thao tác 1: các bạn cũng chọn tài khoản có tiền để rút ra
bước 2: bạn nhập số tiền rút ra như ảnh dưới
thao tác 3: các bạn công nhận thông báo tiền rút và nhấn nút tiếp tục nhé.
Phần Tiếp theo web sẽ đưa các bạn qua trang trả tiền giống như phần nạp tiền ở phía trên, các bạn chọn nhà băng mình đang xài và làm theo hướng dẫn nha
Tổng kết
tới đây thì mình đã hoàn thành bài viết review sàn Pepperstone vào hướng nạp tiền cho các bạn mới rồi. Quy trình nạp rút rất đơn thuần phải ko các bạn
Hãy nhớ cập nhật thường xuyên thông tin về các Top sàn Forex uy tín nhấttại website này của chúng tôi.